Mo Dwji Aibuka na Jipya Baada ya Kutangaza Kujiuzulu Simba SC

Baada ya jana kupitia ukurasa wake wa twitter kuandika kwamba anaondoka kwenye nafasi ya kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Simba kutokana na timu hiyo kupoteza mchezo wa fainali kwa kufungwa bao 1-0 na Mtibwa Sugar, leo Mo amekuja na maamuzi mapya kwamba kilichotokea kwenye Account yake jana ilikuwa ni bahati mbaya. 

 “Kilichotokea kwenye akaunti zangu jana kilikuwa ni bahati mbaya, tuko pamoja, tunarudi kwenye ligi tukiwa na nguvu , tunajipanga kwa ajili ya ligi, nawapongeza Mtibwa kwa kuchukua kombe, mimi ni Simba damudamu, nitabaki kuwa Simba”.Ameandika Mo Dewj 

This is received, thanks for your comments, will come back to you

Previous Post Next Post