MAWAKALA WA TIGO PESA WASHINDA MAMILIONI

 NA MWANDISHI WETU

KAMPUNI ya Tigo Tanzania jana imewazawadia mawakala 12 wa Tigo Pesa walioshiriki na kushinda katika kusherehekea miaka 10 ya Tigo Pesa. Huduma hiyo ya kifedha, ilianza Machi 2 hadi Machi 31 mwaka huu.

Mkuu wa Kitengo cha Tigo Pesa, Angelica Pesha, akiongea na waandishi wa habari katika hafla ya kuwakabidhi mfano wa hundi mawakala walioibuka washindi katika promosheni ya Push promotion,ikiwa kama maadhimisho ya miaka 10 ya Tigo Pesa. pembeni yake ni Paison Baruti(wakala kutoka Zanzibar)


Mawakala hao 12 wanatoka katika maeneo tofauti ya Kikanda ya Tigo, ambayo ni pamoja na Kanda wa Pwani, Ziwa, Kaskazini na Kanda ya Kusini maeneo ambayo shughuli zinazoendelea za maadhimisho ya miaka 10 ya Tigo Pesa hapa nchini.


Ushirikishwaji wa mawakala umeandaliwa na Kitengo cha Huduma za Fedha za Mkononi cha Tigo, Tigo Pesa, ili kurudisha zaidi ya Tsh milioni 260 kwa Mawakala kote nchini.




Ushirikishwaji huu ambao ulifanyika kwa kipindi cha mwezi mmoja, uliwazawadia mawakala ambao wamefanya miamala mingi katika Kanda zao kwa mwezi.


Akizungumza katika hafla ya kukabidhi zawadi hizo Dar es Salam jana Ofisa Mkuu wa Huduma za Fedha wa Tigo Pesa, Angelica Pesha,  alisema, "Katika miaka 10 iliyopita, tumeshirikiana na mawakala kuhakikisha kuwa wateja wetu wanafika kwenye huduma zetu kwenye maeneo yao ya karibu. 


"Mawakala ni nguzo kuu ya shughuli zetu za Tigo Pesa na katika kusherehekea miaka 10 ya Tigo Pesa, tulitaka kushiriki mafanikio yetu nao hadi sasa.


"Tumefanya hili ikiwa ni sehemu ya kuwatambua na kuwapongeza mawakala wetu wote kwa jukumu muhimu wanalofanya kila siku.


"Ningependa pia kuwasifu washindi 12 leo, ambao wamejitambulisha kati ya maelfu ya mawakala wa Tigo Pesa katika mikoa yao." alisema.


Pesha pia alifunua kuwa Tigo Pesa inatoa huduma kamili za kifedhan na kwamba hiyo ni moja wapo ya shughuli kadhaa zinazofanywa na na Tigo Pesa kwa nia ya kuendesha ajenda ya ujumuishaji wa kifedha wakati inashirikisha mawakala wake kote nchini.




"Kama kampuni, tunakuja na mipango tofauti, ambayo mawakala wetu kote nchini wanaweza kushiriki. Tunajivunia mchango wetu katika kuendesha ajenda ya ujumuishaji wa kifedha, kupitia Tigo Pesa, kwa kuwezesha mamilioni ya Watanzania kutuma na kupokea pesa na kufanya miamala kadhaa ya kifedha, na hivyo kutoa msukumo mkubwa wa kifedha kwa watu binafsi, jamii na uchumi wa nchi,” alisema Pesha.


Tigo Pesa ni mtoa huduma wa pili kwa ukubwa wa pesa za mtandao nchini Tanzania akijivunia wateja milioni 9 waliosajiliwa na mtandao unaokua wa wafanyabiashara zaidi ya 50,000 na takribani ya mawakala 120,000 nchi nzima .


Tigo Pesa inaongoza kwa uvumbuzi, inaongeza kila wakati bidhaa mpya kama kama, mikopo, bima, suluhisho la ushirika kwa makusanyo na malipo mengi na huduma za Jihudumie, ambazo zinatoa udhibiti zaidi wa shughuli kwa wateja.

This is received, thanks for your comments, will come back to you

Previous Post Next Post